สอบถามเรื่องการสมัครเข้าคิวจัดอาหารถวายอาจารย์เกษม - กระดานแจ้งทุกเรื่องถึงผู้ดูแล - กระดานสนทนาธรรม
กระดานสนทนาธรรม

ที่พักสงฆ์ป่าสามแยก บ้านห้วยยางทอง ต.วังกวาง อ.น้ำหนาว จ.เพชรบูรณ์ 67260

สอบถามเรื่องการสมัครเข้าคิวจัดอาหารถวายอาจารย์เกษม

ออฟไลน์ Krit

• *
  • 1
  • +0/-0
ผมเป็นลูกศิษย์อาจารย์เกษมครับ แต่ไม่ได้เข้าร่วมการจับสลากคิวจัดอาหารถวายอาจารย์เกษม

ผมมีสิทธิ์ทำได้ไหมครับ ต้องทำอย่างไร มีรายละเอียดขั้นตอนยังไงครับ

รบกวนผู้ที่เกี่ยวข้องช่วยแนะนำด้วยครับ
นายกฤษณ์ ศรีทอง ครอบครัว ญาตและเพื่อนๆครับ

ลศ. อาจารย์เกษม ที่ประสงค์จะจัดอาหารให้อาจารย์ มีสิทธิ์ทุกท่านค่ะ โครงการ1 ปิดรับแลัวค่ะ
ขอให้เริ่มโครงการนี้ไปสักระยะ  คณะกรรมการจะพิจาราณาเปิดโครงการ2 ค่ะ รอก่อนนะ เปิดเมื้อไหร่จะแจ้งให้ทราบค่ะ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8