อยากให้อาจารย์แสดงธรรมให้มากกว่านี้ครับ - กระดานแจ้งทุกเรื่องถึงผู้ดูแล - กระดานสนทนาธรรม
กระดานสนทนาธรรม

ที่พักสงฆ์ป่าสามแยก บ้านห้วยยางทอง ต.วังกวาง อ.น้ำหนาว จ.เพชรบูรณ์ 67260

อยากให้อาจารย์แสดงธรรมให้มากกว่านี้ครับ

ออฟไลน์ vit240053

• *
  • 2
  • +0/-0
สวัสดีครับผู้ดูแลเว็ปไซค์ผมอยากกราบเรียนอาจารย์เกษมครับอยากให้ท่านแสดงธรรมให้มากกว่านี้ครับให้เหมือนกับเมือก่อนที่ทานจะเน้นแสดงธรรมมากกว่าการสอบสวนคนวัดผมว่าการสอบสวนคนวัดก็เป็นส่วนหนี่งที่เปิดเผยต่อสื่อกลางแต่เป้าประสงค์ทุกคนที่เข้ามาดูการถ่ายทอดสดไม่ว่าจะเป็นช่วงเช้าหรือตอนคืนวันเสาร์จุดประสงค์อยากสดับธรรมมากกว่านี้ครับผม เรียนมาด้วยความเคารพ

ออฟไลน์ อีผี

• *
  • 2
  • +0/-0
Re: อยากให้อาจารย์แสดงธรรมให้มากกว่านี้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2018, 02:06:04 PM »
อยากให้มีแบบนี้เหมือนกันค่ะ

ทายนิสัย

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8