เรืองอยากให้อาจารย์เกษมบวชเณร - กระดานแจ้งทุกเรื่องถึงผู้ดูแล - กระดานสนทนาธรรม
กระดานสนทนาธรรม

ที่พักสงฆ์ป่าสามแยก บ้านห้วยยางทอง ต.วังกวาง อ.น้ำหนาว จ.เพชรบูรณ์ 67260

เรืองอยากให้อาจารย์เกษมบวชเณร

ออฟไลน์ vit240053

• *
  • 2
  • +0/-0
เรืองอยากให้อาจารย์เกษมบวชเณร
« เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2015, 09:26:45 AM »
ผมติดตามคลิปแสดงธรรมของอาจารย์เกษมมานานครับและตลอดจนทุกวันนี้และยังจำอากัปกริยาได้ดีตอนท่านเป็นพระผมอยากให้ท่านบวชเณรครับอยากเห็นท่านกลับมาหมผ้าเหลืองอีกครั้งหนี่งท่านดูสง่างามถ้าท่านบวชพระไม่ได้ท่านจะบวชเป็นเณรได้ไหมครับอยากให้ท่านบวชเป็นเณรอันนี้แค่่ข้อเสนอนะครับแล้วแต่ท่านจะรับพิจารณา ปล อยากเห็นท่านกลับมาห่มผ้าเหมือนเดิมอีกครั้งครับ ด้วยความเคารพ

ออฟไลน์ AdsOne

• *
  • 1
  • +0/-0
Re: เรืองอยากให้อาจารย์เกษมบวชเณร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2015, 02:43:15 PM »
จะดีหรอครับ :(

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8