แจ้งขอร่วมทำบุญกับกองทุนบำรุงวัดและกองทุนเพื่อการกุศล - กระดานแจ้งทุกเรื่องถึงผู้ดูแล - กระดานสนทนาธรรม
กระดานสนทนาธรรม

ที่พักสงฆ์ป่าสามแยก บ้านห้วยยางทอง ต.วังกวาง อ.น้ำหนาว จ.เพชรบูรณ์ 67260

แจ้งขอร่วมทำบุญกับกองทุนบำรุงวัดและกองทุนเพื่อการกุศล

ออฟไลน์ thepath

• *
  • 1
  • +0/-0
ผมนายปัถย์ ขออนุญาตแจ้งขอร่วมทำบุญกับกองทุนบำรุงวัด และ กองทุนเพื่อการกุศล
กองทุนละ 500 บาท รวม 1000 บาทครับ (ตามสลิปแนบ)[/img]
ขอแจ้งผ่านพระพุทธ พระธรรม พระสงฆ์ ด้วยผมมีความตั้งใจร่วมทำบุญ ขอบุญครั้งนี้อุทิศแด่
บิดา มารดา ญาติสนิท มิตรสหาย ผู้มีพระคุณ อาชีพ การงาน เจ้าที่เจ้าทาง เจ้ากรรมนายเวรที่กำลังมาถึง
เทวดาประจำตัวข้าพเจ้า เทวดา พระสงฆ์ที่ปฎิบัติดี พระอรหันต์ทุกพระองค์ รวมถึงข้าพเจ้าเอง ขอให้ทุกท่าน
มีแต่ความสุข คิดอะไรดีดีให้สมปรารถนา มีความสุข หมดหนี้สิน มีแต่ทรัพย์ สุขภาพแข็งแรง เทอญ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8