สอบถามวิธีส่งเรื่องสอบถามอาจารย์ตอนถ่ายทอดสด - กระดานแจ้งทุกเรื่องถึงผู้ดูแล - กระดานสนทนาธรรม
กระดานสนทนาธรรม

ที่พักสงฆ์ป่าสามแยก บ้านห้วยยางทอง ต.วังกวาง อ.น้ำหนาว จ.เพชรบูรณ์ 67260

สอบถามวิธีส่งเรื่องสอบถามอาจารย์ตอนถ่ายทอดสด

ออฟไลน์ sombat

• *
  • 2
  • +0/-0
ตอนอาจารย์สอน ผมเห็นผู้ชมทางบ้านสอบถามอาจารย์โดยมีคนยื่นกระดาษคำถาม ให้อาจารย์ ผมอยากสอบถามว่าผู้ที่อยากถามปัญหาต้องทำอย่างไรครับ ถ้าพิมพ์ผ่านเวปต้องพิมพ์ตรงไหนครับผมหาไม่เจอ ขอบคุณครับ

Re: สอบถามวิธีส่งเรื่องสอบถามอาจารย์ตอนถ่ายทอดสด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2017, 03:09:34 PM »
ตอนอาจารย์สอน ผมเห็นผู้ชมทางบ้านสอบถามอาจารย์โดยมีคนยื่นกระดาษคำถาม ให้อาจารย์ ผมอยากสอบถามว่าผู้ที่อยากถามปัญหาต้องทำอย่างไรครับ ถ้าพิมพ์ผ่านเวปต้องพิมพ์ตรงไหนครับผมหาไม่เจอ ขอบคุณครับ

ส่งมาทางนี้ก็ได้ครับ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8